കൊവിഡ് വ്യാപനം: ഡല്‍ഹിയില്‍ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ മേയ് പകുതിവരെ നീട്ടാന്‍ നിര്‍ദ്ദേശം

ന്യൂഡല്‍ഹി: കോവിഡ് രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം വര്‍ധിച്ച്‌ വരുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ രാജ്യതലസ്ഥാനത്ത് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ മേയ് പകുതിവരെയെങ്കിലും നീട്ടേണ്ടിവരുമെന്ന് വിലയിരുത്തല്‍. ഡല്‍ഹി സര്‍ക്കാരിന്റെ കോവിഡ് 19 പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായുള്ള സമിതിയുടെ തലവനാണ് ഇത്തരമൊരു നിര്‍ദേശം മുന്നോട്ടുവെച്ചത്.

ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍ ഇ​പ്പോ​ഴും കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സ് ബാ​ധ​യു​ടെ നി​ര​ക്ക് വ​ര്‍​ധി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ള​വു ന​ല്‍​കു​ന്ന​ത് രോ​ഗ​ബാ​ധി​ത​രു​ടെ എ​ണ്ണം പെ​രു​കു​ന്ന​തി​ന് ഇ​ട​യാ​ക്കും. പ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച്‌ ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി വൈ​റ​സ് ബാ​ധി​ത മേ​ഖ​ല​ക​ളു​ണ്ട്. അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ നീ​ട്ടു​ന്ന​താ​ണ് ന​ല്ല​തെ​ന്ന് അ​ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

അ​തേ​സ​മ​യം, 2,625 കോ​വി​ഡ് കേ​സു​ക​ളാ​ണ് ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. 54 പേ​ര്‍ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ചു മ​രി​ച്ചു.

error: Content is protected !!