സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ കോ​വി​ഡ് സു​ര​ക്ഷി​ത മേ​ഖ​ല​യാ​യ കോ​ട്ട​യം ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ സാ​ധാ​ര​ണ നി​ല​യി​ലേ​ക്ക്.

കോട്ടയം :സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ കോ​വി​ഡ് സു​ര​ക്ഷി​ത മേ​ഖ​ല​യാ​യ കോ​ട്ട​യം ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ സാ​ധാ​ര​ണ നി​ല​യി​ലേ​ക്ക്. ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ ജി​ല്ല​യി​ൽ എ​ല്ലാ സ​ർ​ക്കാ​ർ ഓ​ഫീ​സു​ക​ളും പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കും. ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ എ​ല്ലാ​വ​രും ജോ​ലി​ക്ക് എ​ത്ത​ണം.

മു​ഴു​വ​ൻ വ്യാ​പാ​ര സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും തു​റ​ന്ന് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കും. എ​ന്നാ​ൽ സ​മ​യ ക്ര​മീ​ക​ര​ണം ഉ​ണ്ടാ​കും. രാ​വി​ലെ ഏ​ഴ് മു​ത​ൽ വൈ​കി​ട്ട് ഏ​ഴു​വ​രെ​യാ​ണ് ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ൾ തു​റ​ന്നു​പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ക. തു​ണി​ക്ക​ട​ക​ൾ ഒ​മ്പ​ത് മു​ത​ൽ ആ​റു വ​രെ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കും.

കാ​റി​ലും ഓ​ട്ടോ​യി​ലും ഡ്രൈ​വ​റെ കൂ​ടാ​തെ ര​ണ്ടു പേ​ർ​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യാം. അ​യ​ൽ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലേ​ക്ക് യാ​ത്ര അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല. കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി സ​ർ​വീ​സു​ക​ൾ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​മാ​യി ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്ത് പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കും. പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്ന​വ​രെ​ല്ലാം മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം അ​റി​യി​ച്ചു.

കേ​ന്ദ്രം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച പൊ​തു നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ സം​സ്ഥാ​ന​ത്താ​കെ മേ​യ് മൂ​ന്നു വ​രെ തു​ട​രും. ഇ​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി വി​മാ​ന​യാ​ത്ര, ട്രെ​യി​ൻ ഗ​താ​ഗ​തം, മെ​ട്രോ, പൊ​തു ഗ​താ​ഗ​തം എ​ന്നി​വ​യ്ക്കു​ള്ള പൂ​ർ​ണ​മാ​യ നി​രോ​ധ​നം തു​ട​രും.

error: Content is protected !!