സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ശ​ന്പ​ളം പി​ടി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ കോ​ട​തി വി​ധി വി​ശ​ദ​മാ​യി പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​ശേ​ഷം തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തിരുവനന്തപുരം :സ​ർ​ക്കാ​ർ ഒ​രു തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്താ​ൽ നി​യ​മ​പ​ര​മാ​യി പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നു​ള്ള വേ​ദി​യാ​ണ​ല്ലോ കോ​ട​തി. കോ​ട​തി​യു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ ഇ​പ്പോ​ൾ ഒ​രു തീ​രു​മാ​നം വ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മ​റ്റ് കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്. ആ ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്ക് ശേ​ഷം മ​റ്റു​കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​റ​യാ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ഒ​രു​കാ​ര്യം അ​ർ​ഥ​ശ​ങ്ക​യ്ക്കി​ട​യി​ല്ലാ​തെ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ക​യാ​ണ്. കോ​ട​തി എ​ന്താ​ണോ പ​റ​ഞ്ഞി​ട്ടു​ള്ള​ത് അ​ത് സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​നു​സ​രി​ക്കും. അ​തി​ന്‍റെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച് ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ൻ പ​റ്റാ​വു​ന്ന കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വാ​ർ​ത്താ​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ശ​ന്പ​ളം മാ​റ്റി​വെ​യ്ക്കാ​നു​ള​ള സ​ർ​ക്കാ​ർ ഉ​ത്ത​ര​വ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യു​ടെ സ്റ്റേ ​ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.

ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​ലെ ആ​റു ദി​വ​സ​ത്തെ ശ​ന്പ​ളം അ​ഞ്ചു​മാ​സ കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ മാ​റ്റി​വയ്ക്കാ​നു​ള​ള സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ണ് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ത​ത്കാ​ലം സ്റ്റേ ​ചെ​യ്ത​ത്.

error: Content is protected !!