കോവിഡ് 19 : നാ​ല് മാ​സം പ്രാ​യ​മു​ള്ള കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ മ​ര​ണം; ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ൽ

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: കോ​വി​ഡ് 19 ബാ​ധി​ച്ച് കോ​ഴി​ക്കോ​ട് നാ​ല് മാ​സം പ്രാ​യ​മു​ള്ള കു​ഞ്ഞ് മ​രി​ച്ച​തോ​ടെ ര​ണ്ട് സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ലാ​ക്കി. കു​ട്ടി​യെ ചി​കി​ത്സി​ച്ച മ​ഞ്ചേ​രി​യി​ലെ ര​ണ്ട് സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​രാ​ണ് നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​ത്.

മ​ഞ്ചേ​രി പ​യ്യ​നാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ കു​ഞ്ഞാ​ണ് ഇ​ന്ന് കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​ത്. ഏ​പ്രി​ല്‍ 17ന് ​ശ്വാ​സ ത​ട​സം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ട​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് കു​ട്ടി​യെ മ​ഞ്ചേ​രി​യി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് ന്യൂ​മോ​ണി​യ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ മ​ഞ്ചേ​രി​യി​ലെ മ​റ്റൊ​രു സ്വകാര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് കു​ട്ടി​യെ മാ​റ്റി​യി​രു​ന്നു.

ഏ​പ്രി​ൽ 21ന് ​കു​ട്ടി​ക്ക് അ​പ​സ്മാ​രം ഉ​ണ്ടാ​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യ​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് കു​ട്ടി​ക്ക് കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ഇ​തോ​ടെ അ​ധി​കൃ​ത​ർ മു​ൻ​ക​രു​ത​ൽ ന‌​ട​പ​ടി​ക​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി​യാ​ണ് സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ക്കി​യ​ത്.

error: Content is protected !!