കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ നാ​ലു ല​ക്ഷം അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ, നാട്ടിലെത്തിക്കാൻ കേന്ദ്രത്തോട് സഹായം അഭ്യർത്ഥിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി

നാ​ലു ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ നി​ല​വി​ൽ കേ​ര​ള​ത്തി​ലു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് ക​ണ​ക്കെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ഇ​വ​രെ ഘ​ട്ടം ഘ​ട്ട​മാ​യി തി​രി​കെ നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് നോ​ണ്‍ സ്റ്റോ​പ്പ് ട്രെ​യി​നു​ക​ൾ അ​നു​വ​ദി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന ആ​വ​ശ്യം വീ​ണ്ടും കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​നു മു​ന്നി​ൽ വ​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

സം​സ്ഥാ​ന​മൊ​ട്ടാ​കെ നി​ല​വി​ൽ 20788 ക്യാ​ന്പു​ക​ളി​ലാ​യി 360753 അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ താ​മ​സി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് ലേ​ബ​ർ ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ർ പ്ര​ണ​ബ് ജ്യോ​തി​നാ​ഥ് ഐ​എ​എ​സ് പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട ക​ണ​ക്കു​ക​ളി​ൽ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. ഏ​പ്രി​ൽ 26 വ​രെ​യു​ള്ള ക​ണ​ക്കു​ക​ളാ​ണു പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്.

തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ കു​ടി​വെ​ള്ളം, ഭ​ക്ഷ​ണം പാ​കം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യം മു​ത​ലാ​യ​വ ഉ​റ​പ്പ് വ​രു​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​താ​യും ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം മു​ഖേ​ന ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ ക​മ്മ്യൂ​ണി​റ്റി കി​ച്ച​ണ്‍ വ​ക ഭ​ക്ഷ​ണം വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്തി​ട്ടു​ള്ള​താ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു

 

error: Content is protected !!