സ്പ്രിംഗ്ലര്‍ കരാര്‍ വിവരം പുറത്തുവിട്ട് സര്‍ക്കാര്‍

തിരുവനന്തപുരം: പ്രതിപക്ഷം ഏറെ വിവാദമുയര്‍ത്തിയ സ്പ്രിംഗ്ലര്‍ വിവാദത്തില്‍ വിശദീകരണവുമായി സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍. സ്പ്രിംഗ്ലര്‍ കരാര്‍ സംബന്ധിച്ച വിശദാംശങ്ങള്‍ പുറത്തുവിട്ടാണ് സര്‍ക്കാര്‍ ആരോപണങ്ങള്‍ക്ക് മറുപടി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. ഏപ്രില്‍ 2 നാണ് കരാര്‍ ഒപ്പിട്ടത്. കരാര്‍ കാലാവധി സെപ്തംബര്‍ 24 വരെയാണ്.

സ്പ്രിം​ഗ്‌​ള​ര്‍, ഐ​ടി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്ക് അ​യ​ച്ച ക​ത്തും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടു. എ​പ്രി​ല്‍ 12നാ​ണ് സ്പ്രിം​ഗ്‌​ള​ര്‍ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണ ക​ത്ത് ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

വി​വ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​ന്തി​മ അ​വ​കാ​ശം പൗ​ര​നെ​ന്ന് സ്പ്രിം​ഗ്‌​ള​ര്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു. വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ദു​രു​പ​യോ​ഗം ചെ​യ്യി​ല്ലെ​ന്ന് ക​മ്പ​നി ക​രാ​റി​ല്‍ ഉ​റ​പ്പ് ന​ല്‍​കു​ന്നു​ണ്ട്. രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ പൂ​ര്‍​ണ അ​വ​കാ​ശം സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​ന്നും ക​മ്ബ​നി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!