ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ളു​ള്ള ക​ണ്ണൂ​രി​ന് ഇ​ള​വി​ല്ല, പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യാ​ൽ പോ​ലീ​സ് ത​ട​യും: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ക​ണ്ണൂ​ർ, കാ​സ​ർ​ഗോ​ഡ്, കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​ള​വി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. മെ​യ് മൂ​ന്നു​വ​രെ​യാ​ണ് ഈ ​ജി​ല്ല​ക​ളെ റെ​ഡ്സോ​ണു​ക​ളാ​യി തി​രി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ജ​ന​ങ്ങ​ൾ ഇ​ത് മ​ന​സി​ലാ​ക്കി സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ൽ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ളു​ള്ള​ത് ക​ണ്ണൂ​ർ‌ ജി​ല്ല​യി​ലാ​ണ്. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ജി​ല്ല​യി​ൽ ക​ര്‍​ശ​ന​നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി. മ​റ്റ് ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച ഇ​ള​വു​ക​ൾ ക​ണ്ണൂ​രി​നും ബാ​ധ​ക​മാ​ണെ​ന്ന് ധ​രി​ച്ച് നി​ര​വ​ധി പേ​ർ‌ റോ​ഡി​ൽ ഇ​റ​ങ്ങു​ന്ന കാ​ഴ്ച​യു​ണ്ടാ​യി. എ​ന്നാ​ൽ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ൺ ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ൻ പോ​ലീ​സി​നോ​ട് നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

കൂ​ടു​ത​ൽ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തും. ഹോ​ട്സ്പോ​ട്ട് പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യി സീ​ല്‍ ചെ​യ്തു. പോ​ലീ​സ് അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ സ്റ്റോ​റു​ക​ള്‍ മാ​ത്രം തു​റ​ക്കാം. അ​വ​ശ്യ​വ​സ്തു​ക്ക​ള്‍ ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി ചെ​യ്യും. ജി​ല്ല​യി​ൽ റോ​ഡി​ലി​റ​ങ്ങു​ന്ന ഓ​രോ​രു​ത്ത​രും ഒ​രു പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കു വി​ധേ​യ​മാ​കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

 

error: Content is protected !!