കോ​വി​ഡ് 19 :രാ​ജ്യ​ത്ത് 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ 31 പേ​ർ മ​രി​ച്ചു

ഡൽഹി :രാ​ജ്യ​ത്ത് 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് 31 പേ​ർ മ​രി​ച്ചു. ഇ​തോ​ടെ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 355 ആ​യി ഉ​യ​ർ​ന്നു. കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ത​രു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ലും വ​ലി​യ വ​ർ​ധ​ന​യാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്.

കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ത​രു​ടെ എ​ണ്ണം പ​തി​നാ​യി​രം ക​ട​ന്നു. 10,815 പേ​ർ​ക്ക് ആ​ണ് ഇ​തു​വ​രെ രാ​ജ്യ​ത്ത് രോ​ഗം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത് ക​ഴി​ഞ്ഞ 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ​യാ​ണ്. 1463 കേ​സു​ക​ളാ​ണ് ഇ​ന്ന് മാ​ത്രം റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​ന്ന് 179 പേ​ർ​ക്ക് രോ​ഗം ഭേ​ദ​മാ​യി. ഇ​തോ​ടെ ഇ​തു​വ​രെ ആ​കെ 1,036 പേ​ർ​ക്ക് രോ​ഗം സു​ഖ​പ്പെ​ട്ടു. ഇ​തി​നി​ടെ ഡ​ല്‍​ഹി കാ​ന്‍​സ​ര്‍ ഇ​ന്‍​സ്റ്റി​റ്റ്യൂ​ട്ടി​ലെ മ​ല​യാ​ളി ന​ഴ്സി​ന്‍റെ കു​ഞ്ഞി​നും കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു.

error: Content is protected !!