കോ​വി​ഡ് ര​ഹി​ത ജി​ല്ല​യാ​യി തൃ​ശൂ​രും മാ​റു​ന്നു

തൃ​ശൂർ : കോ​വി​ഡ് ര​ഹി​ത ജി​ല്ല​യാ​യി തൃ​ശൂ​രും മാ​റു​ന്നു. കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച് ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന 15 വ​യ​സു​കാ​ര​ന്‍റെ രോ​ഗം ഭേ​ദ​മാ​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് തൃ​ശൂ​രും കോ​വി​ഡി​ൽ​നി​ന്ന് മു​ക്ത​മാ​യി.

ചാ​ല​ക്കു​ടി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ 15 വ​യ​സു​കാ​ര​നാ​ണ് ഇ​ന്ന് രോ​ഗ​മു​ക്ത​നാ​യ​ത്. കൗ​മാ​ര​ക്കാ​ര​ൻ ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യോ​ടെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ​നി​ന്നും വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങും. തൃ​ശൂ​രി​ൽ‌ 13 പേ​രാ​ണ് ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. എ​ല്ലാ​വ​രും രോ​ഗ മു​ക്ത​രാ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

വീ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ലും കു​റ​വ് ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ജി​ല്ല​യി​ൽ 4552 പേ​രാ​ണ് വീ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള​ത്. 10 പേ​ർ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലും നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലു​ണ്ട്. പ​ഴു​ത​ട​ച്ച പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​മാ​ണ് ജി​ല്ല കോ​വി​ഡ് മു​ക്ത​മാ​കാ​ൻ ഇ​ട​യാ​ക്കി​യ​തെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി എ.​സി മൊ​യ്തീ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!