പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ജി​ല്ല​യ്ക്ക് ഏ​പ്രി​ൽ 25 മു​ത​ൽ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണി​ന് ഭാ​ഗി​ക ഇ​ള​വ് അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി കെ. ​രാ​ജു.

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: കോ​വി​ഡ്19 രോ​ഗം നി​യ​ന്ത്ര​ണ​വി​ധേ​യ​മാ​കു​ന്ന പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​ള​വ് അ​നു​വ​ദി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് സ​ർ​ക്കാ​ർ നേ​ര​ത്തെ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു.

ഇ​ള​വു​ക​ള്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ മാ​ര്‍​ഗ​രേ​ഖ ജി​ല്ലാ​ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം ജ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ എ​ത്തി​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഗ്രാ​മീ​ണ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ കൃ​ഷി, ചെ​റു​കി​ട വ്യ​വ​സാ​യി​ക പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍, ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ സു​ര​ക്ഷാ ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളോ​ടെ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ഓ​ഫീ​സു​ക​ളും വി​ല്ലേ​ജ് ഓ​ഫീ​സു​ക​ളും പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​മാ​രം​ഭി​ക്കും. വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ തു​റ​ക്കി​ല്ല. ജി​ല്ലാ അ​തി​ര്‍​ത്തി​ക​ളും തു​റ​ക്കി​ല്ല. ജി​ല്ല​യ്ക്ക് അ​ക​ത്തു​ള്ള ബ​സ് സ​ര്‍​വീ​സു​ക​ള്‍, സ്വ​കാ​ര്യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍, ഇ​രു​ച​ക്ര​വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്നി​വ ഉ​പാ​ധി​ക​ളോ​ടെ അ​നു​വ​ദി​ക്കും.

ത​ദ്ദേ​ശ​സ്വ​യം​ഭ​ര​ണ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ കീ​ഴി​ല്‍ തൊ​ഴി​ലു​റ​പ്പ് ജോ​ലി​ക​ൾ, നി​ര്‍​ത്തി​വ​ച്ചി​രു​ന്ന നി​ർ​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യും പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

error: Content is protected !!