നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ അ​യ​ഞ്ഞാ​ൽ സ്ഥി​തി മാ​റും, കൂ​ട്ടം​കൂ​ട​ൽ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി

 

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​നാ​യി നി​ല​വി​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ അ​യ​ഞ്ഞാ​ൽ സ്ഥി​തി മാ​റു​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്. നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

ഹോ​ട്ട്സ്പോ​ട്ടാ​യി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ന്ന ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ പു​റ​ത്തേ​ക്കു​ള്ള വ​ഴി​ക​ൾ അ​ട​യ്ക്കും. ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കു പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. ഏ​തെ​ങ്കി​ലും ഒ​രി​ട​ത്ത് ഏ​തെ​ങ്കി​ലും ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത​ല്ല ഈ ​നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ. ഇ​ത് പൊ​തു​വാ​യി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്. വീ​ട്ടി​ലേ​ക്കു​ള്ള സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി​യാ​യി എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ അ​തു​കൊ​ണ്ടാ​ണു തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്. ആ ​കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് രോ​ഗ​ബാ​ധ​യു​ണ്ടാ​കു​ന്ന സ്ഥി​തി​യു​ണ്ട്. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ലെ ഒ​രു ഘ​ട​കം ച​ര​ക്കു​വ​ണ്ടി​ക​ളു​ടെ വ​ര​വാ​ണ്. അ​ത്ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള കേ​സു​ക​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്നു​ണ്ട്. നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ അ​യ​ഞ്ഞാ​ൽ സ്ഥി​തി മാ​റും. നി​യ​ന്ത്ര​ണം വ​ക​വ​യ്ക്കാ​തെ കൂ​ട്ടം​കൂ​ടാ​നു​ള്ള പ്ര​വ​ണ​ത പ​ല​യി​ട​ത്തു​മു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​ല​പ്പു​റ​ത്ത് മ​ത്സ്യ​ലേ​ല​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​ശ്ന​മു​ണ്ട്. അ​തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് മ​റ്റൊ​രു സം​വി​ധാ​നം ഫി​ഷ​റീ​സ് വ​കു​പ്പ് ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. സം​സ്ഥാ​ന​ത്താ​കാ​തെ ഈ ​നീ​ക്കം വി​ജ​യി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!