സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്കാ​തെ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി കേ​സി​ൽ കു​ടു​ങ്ങി​യ​ത് 954 പേ​ർ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്കാ​തെ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ 954 പേ​ർ​ക്കെ​തി​രേ സം​സ്ഥാ​ന​വ്യാ​പ​ക​മാ​യി കേ​സു​ക​ൾ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​താ​യി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ മാ​സ്ക് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

നി​ർ​ദേ​ശം ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്കെ​തി​രേ ഇ​ന്ത്യ​ൻ ശി​ക്ഷാ​നി​യ​മ​ത്തി​ലെ വ​കു​പ്പ് 290 പ്ര​കാ​രം ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ച് ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട കോ​ട​തി​യി​ൽ പെ​റ്റി​കേ​സ് ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്യും. 200 രൂ​പ​യാ​ണ് പി​ഴ. കു​റ്റം ആ​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ൽ 5000 രൂ​പ പി​ഴ ഈ​ടാ​ക്കു​മെ​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ അ​റി​യി​ച്ചു.

വീ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​ർ​മി​ച്ച തു​ണി​കൊ​ണ്ടു​ള​ള മാ​സ്ക്, തോ​ർ​ത്ത്, ക​ർ​ച്ചീ​ഫ് എ​ന്നി​വ​യും ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. പൊ​തു​ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സു​ര​ക്ഷ മു​ൻ​നി​ർ​ത്തി​യും പ​ക​ർ​ച്ച​വ്യാ​ധി പ​ട​രു​ന്ന പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലും പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും ജോ​ലി​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും എ​ല്ലാ​വ​രും മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര, സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രു​ക​ൾ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു.

 

error: Content is protected !!