കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​യെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലാ​ക്കാ​ൻ വൈ​കി​യെ​ന്ന വി​വാ​ദം ദൗ​ർ​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം : കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച രോ​ഗി​യെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലാ​ക്കാ​ൻ വൈ​കി​യെ​ന്ന രീ​തി​യി​ലു​ണ്ടാ​യ വി​വാ​ദം ദൗ​ർ​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​ണ്. രോ​ഗി​യെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ പ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച് ഒ​രു​വീ​ഴ്ച​യും ഉ​ണ്ടാ​യി​ല്ല. പോ​രാ​യ്മ​ക​ൾ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​ലോ വി​മ​ർ‌​ശി​ക്കു​ന്ന​തി​ലോ കു​ഴ​പ്പി​മി​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ എ​ന്തി​നാ​ണ് ഒ​രു സം​വി​ധാ​ന​ത്തെ ആ​കെ പു​ക​പ​ട​ല​ത്തി​ൽ നി​ർ​ത്തു​ന്ന തെ​റ്റാ​യ പ്ര​വ​ണ. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ മാ​ധ്യ​മ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ജാ​ഗ്ര​ത പു​ല​ർ​ത്ത​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് അ​ഭ്യ​ർ​ഥ​ന- മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

കോ​ട്ട​യം ഡി​എം​ഒ​യ്ക്കു രോ​ഗി​യു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​നാ ഫ​ലം ല​ഭി​ച്ച​തു​മു​ത​ൽ കൃ​ത്യ​മാ​യ ന​പ​ടി​ക​ളാ​ണ് സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്. കോ​ട്ട​യ​ത്ത് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച 162 പേ​രു​ടെ സാ​മ്പി​ളു​ക​ളാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കു ശേ​ഖ​രി​ച്ചിരുന്നു. സാ​മ്പി​ൾ എ​ടു​ക്കേ​ണ്ട വ്യ​ക്തി​ക​ളെ ആം​ബു​ല​ൻ​സ് അ​യ​ച്ച് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​വ​രി​ക​യും അ​തേ ആം​ബു​ല​ൻ​സി​ൽ തി​രി​കെ അ​യ​ക്കു​ക​യു​മാ​ണ് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നു ശേ​ഷം ആം​ബു​ല​ൻ​സ് അ​ണു​ന​ശീ​ക​ര​ണം ന​ട​ത്ത​ണം. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ആ​റ് പോ​സി​റ്റീ​വ് ഫ​ല​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്. ഇ​വ​രെ എ​ല്ലാം രാ​ത്രി 8.30 ഓ​ടെ കോ​ട്ട​യം ജി​ല്ലാ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ‌ എ​ത്തി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. പി​ന്നെ എ​ന്തി​നാ​ണ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ വൈ​കി എ​ന്ന​ത​ര​ത്തി​ൽ ച​ർ​ച്ച​കൊ​ണ്ടു​പോ​കു​ക​യും രോ​ഗി​യെ പൊ​തു പ്ര​സ്താ​വ​ന ന​ട​ത്താ​ൻ പ്രേ​രി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളൊ​ക്കെ ആ ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ ആ​ലോ​ചി​ക്ക​ണം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു

error: Content is protected !!