സ​ര്‍​വീ​സി​ല്‍ തി​രി​കെ പ്രവേശിക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ട് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍: നിരസിച്ച് ക​ണ്ണ​ന്‍ ഗോ​പി​നാ​ഥ​ന്‍

എറണാകുളം: സിവില്‍ സര്‍വീസില്‍ നിന്ന് സ്വയം വിരമിക്കുന്നതിനായി രാജി നല്‍കിയ കണ്ണന്‍ ഗോപിനാഥനോട് തിരികെ ജോലിയില്‍ പ്രവേശിക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ട് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍.

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​കാ​നാ​യി​രു​ന്നു കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന്‍റെ നി​ര്‍​ദേ​ശം. എ​ന്നാ​ല്‍ ജോ​ലി​യി​ല്‍ തി​രി​കെ പ്ര​വേ​ശി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും പ്ര​തി​കൂ​ല​ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന് വേ​ണ്ടി സ​ന്ന​ദ്ധ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം ചെ​യ്യാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​ണെ​ന്നും ക​ണ്ണ​ന്‍ ഗോ​പി​നാ​ഥ​ന്‍ ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു.

സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ തി​രി​ച്ചെ​ത്താ​നു​ള്ള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ത്ത​ര​വ് സ​ഹി​ത​മാ​ണ് ക​ണ്ണ​ന്‍റെ ട്വീ​റ്റ്. കോ​വി​ഡ്-19​നെ​തി​രാ​യ പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന് വേ​ണ്ടി താ​ന്‍ സേ​വ​നം ചെ​യ്യും. എ​ന്നാ​ല്‍ അ​തൊ​രു സാ​ധാ​ര​ണ പൗ​ര​നെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ മാ​ത്ര​മാ​കും, ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നാ​യി​ട്ട​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ട്വി​റ്റ​റി​ല്‍ കു​റി​ച്ചു. സി​വി​ല്‍ സ​ര്‍​വീ​സി​ല്‍ നി​ന്ന് സ്വ​യം വി​ര​മി​ക്കാ​ന്‍ രാ​ജി സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​യാ​ളാ​ണ് ക​ണ്ണ​ന്‍ ഗോ​പി​നാ​ഥ​ന്‍.

ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ര്‍​ഷം ഓ​ഗ​സ്റ്റി​ലാ​ണ് ക​ണ്ണ​ന്‍ രാ​ജി​സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​ത്. സ​ര്‍​വീ​സി​ല്‍ അ​ഭി​പ്രാ​യ​സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യ​മി​ല്ലെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു രാ​ജി​വെ​ച്ച​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ക​ണ്ണ​ന്‍റെ രാ​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല.

error: Content is protected !!