പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്ന എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും മാ​സ്ക് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കി ഡ​ൽ​ഹി സ​ർ​ക്കാ​ർ

ഡൽഹി : കോ​വി​ഡ്-19 വൈ​റ​സ് വ്യാ​പ​ന​ത്തെ ചെ​റു​ക്കാ​ൻ ജ​ന​ങ്ങ​ൾ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്പോ​ൾ ഫെ​യ്സ് മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കി ഡ​ൽ​ഹി സ​ർ​ക്കാ​ർ. മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്കു​ന്ന​ത് കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സി​ന്‍റെ വ്യാ​പ​നം ഗ​ണ്യ​മാ​യി കു​റ​യ്ക്കു​മെ​ന്നും ഉ​ന്ന​ത​ത​ല യോ​ഗ​ത്തി​ന് ശേ​ഷം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു.

വീ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ന്ന എ​ല്ലാ​വ​രും മാ​സ്ക് ധ​രി​ച്ചി​രി​ക്ക​ണം. തു​ണി​കൊ​ണ്ടു​ള്ള മാ​സ്ക്കാ​യാ​ലും ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ൽ മ​തി​യെ​ന്നും കേ​ജ​രി​വാ​ൾ ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു. ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ 20 ഹോ​ട്ട് സ്‌​പോ​ട്ടു​ക​ള്‍ തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ഇവിടങ്ങളിൽ ആ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് പു​റ​ത്തേ​ക്കോ അ​ക​ത്തേ​ക്കോ പ്ര​വേ​ശ​നം ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!