എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ കാ​ണു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഒ​ന്നി​ട​വി​ട്ട ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​മെ​ന്ന രീ​തി​ക്ക് മാ​റ്റം വ​രു​ത്തി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ലോ​ക്ക്ഡൗ​ൺ അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ന്ന മെ​യ് മൂ​ന്നു​വ​രെ എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ കാ​ണു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു. പ്ര​വാ​സി​ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യം കൂ​ടി പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചാ​ണ് തീ​രു​മാ​ന​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പൊ​ങ്ങ​ച്ചം പറയാൻ വാ​ർ‌​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ‌ ഇ​തു​വ​രെ ശ്ര​മി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ കോ​വി​ഡ് അ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ കാ​ര്യ​മാ​യ പു​രോ​ഗ​തി ഉ​ണ്ടാ​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​നം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച​ത്. ഒ​ന്നി​ട​വി​ട്ട ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​നം എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു തീ​രു​മാ​നം.

നേ​ര​ത്തെ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തെ പ്ര​തി​പ​ക്ഷം വി​മ​ർ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു. ആ​റു​മ​ണി​ത്ത​ള്ള് എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​തി​പ​ക്ഷ യു​വ എം​എ​ൽ​എ​മാ​രു​ടെ പ​രി​ഹാ​സം.

error: Content is protected !!