പൊതുജന സന്ദര്‍ശന കാലാവധി അവസാനിച്ചു; കണ്ണൂര്‍ വിമാനത്താവളം സിഐഎസ്എഫിന്റെ സുരക്ഷയിലേക്ക്

കണ്ണൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ പൊതു ജന സന്ദര്‍ശന കാലാവധി ഇന്ന് അവസാനിക്കുന്നു. ബുധനാഴ്ച്ചയോടെ വിമാനത്താവളം സി.ഐ.എസ.സ്ഫിന്റെ സുരക്ഷക്ക് കീഴിലാകും. സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്ഡസ്ട്രിയല്‍ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്സ് എന്ന സിഐഎസ്എഫ് ആണ് രാജ്യത്തെ ഭൂരിപക്ഷം വിമാനത്താവളങ്ങളും കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നത്.

634 പേ​രെ​യാ​ണ് വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് നി​യ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്.ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ 50 ഓളം പേർ ഒക്ടോബർ ഒന്നു മുതൻ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെത്തിയെങ്കിലും ഇതുവരെ സുരക്ഷ ചുമതല സി.ഐ.എസ്ഇ എഫിന്  കൈമാറിട്ടില്ല.​ ഞായറാഴ്ചയോടെ വിമാനത്താവളത്തിൻ പൊതു ജനങ്ങൾക്ക് സന്ദർശിക്കാനുള്ള കാലാവധി അവസാനിക്കുന്നതോടെ ബുധനാഴ്ച രാവിലെ മുതൽ പദ്ധതി പ്രദേശത്തിന്റെ സുരക്ഷ പൂർണമായി സിഐഎസ് എഫ് ഏറ്റെടുക്കും.

ഇമിഗ്രേഷൻ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 145 പേ​രെ​യും ക​സ്റ്റം​സി​ല്‍ 78 പേ​രെ​യും മ​റ്റും നി​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ണ് 634 സി​ഐ​എ​സ്‌എ​ഫു​കാ​രെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. നി​യ​മ​ന ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യായവരാണ് ഓ​ക്ടോ​ബ​ര്‍ ഒന്നിന് എത്തിയത്.പദ്ധതി പ്രദേശത്ത്ചുറ്റുമതിലിനോട് ചേർന്ന് സി.ഐ.എസ്‌.എഫ്ന് നീരിക്ഷിക്കാനുള്ള വാച്ച് ടവർ നിർമാണം ഇതിനകം പൂർത്തികരിച്ചു.സി​ഐ​എ​സ്‌എ​ഫി​നു പു​റ​മെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ എ​യ​ര്‍​പോ​ര്‍​ട്ട് പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നും അടുത്ത മാസം തന്നെപ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം ആ​രം​ഭി​ക്കും. പാ​സ​ഞ്ച​ര്‍ ടെ​ര്‍​മി​ന​ല്‍ ബി​ല്‍​ഡിം​ഗി​നു സ​മീ​പ​ത്തു​ള്ള നി​ര്‍​മാ​ണ കമ്പ​നി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച കെ​ട്ടി​ട​ത്തിലാണ് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പ്രവർത്തിക്കുക.

error: Content is protected !!