നി​പ്പാ വൈ​റ​സി​നു ഹോ​മി​യോ​​പ്പതി​യി​ൽ മ​രു​ന്നില്ല: ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ്

നി​പ്പാ വൈ​റ​സി​നു ഹോ​മി​യോ​​പ്പതി​യി​ൽ മ​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ്. നി​പ്പ​യു​ടെ ര​ണ്ടാം ഘ​ട്ട​ത്തെ കു​റി​ച്ച് ആ​ശ​ങ്ക വേ​ണ്ടെ​ന്നും ഹോ​മി​യോ​​പ്പതി​യി​ൽ നി​പ്പ​യ്ക്കു മ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നു ഹോ​മി​യോ ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ ഇ​തു​വ​രേ​യും അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി രാ​ജീ​വ് സ​ദാ​ന​ന്ദ​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

നി​പ്പാ വൈ​റ​സി​നെ​ന്ന പേ​രി​ൽ വ്യാ​ജ പ്ര​തി​രോ​ധ​മ​രു​ന്നു വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ശ​നി​യാ​ഴ്ച ഓ​ഫീ​സ് അ​റ്റ​ൻ​ഡ​റെ സ​സ്പെ​ൻ​ഡു ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ട് മു​ക്കം സ​ർ​ക്കാ​ർ ഹോ​മി​യോ ആ​ശു​പ​ത്രി അ​റ്റ​ൻ​ഡ​റെ​യാ​ണ് സ​സ്പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്ത​ത്. മെ​ഡി​ക്ക​ൽ ഓ​ഫീ​സ​റു​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണു ന​ട​പ​ടി.

ഡോ​ക്ട​റു​ടെ അ​സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ൽ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രാ​ണ് വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ട് മു​ക്കം സ​ർ​ക്കാ​ർ ഹോ​മി​യോ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ മ​രു​ന്നു വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്ത​ത്. മ​രു​ന്ന് ക​ഴി​ച്ച നി​ര​വ​ധി പേ​ർ​ക്ക് ദേ​ഹാ​സ്വാ​സ്ഥ്യം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ടു. ഇ​വ​ർ വീ​ണ്ടും ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ ചി​കി​ത്സ തേ​ടി. ഈ ​സം​ഭ​വം വി​വാ​ദ​മാ​യ​തി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്. നി​പ്പ​യ്ക്കു പ്ര​തി​രോ​ധ മ​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് നേ​ര​ത്തെ​ത​ന്നെ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​താ​ണ്.

error: Content is protected !!