കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ലെ മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ൾ​ക്കെ​തി​രേ ക​ലാ​പ​ക്കൊ​ടി​യു​യ​ർ​ത്തി​യ യു​വ​നേ​താ​ക്ക​ളെ പി​ന്തു​ണ​ച്ച് കെ.​സു​ധാ​ക​ര​ന്‍

കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ൽ അ​ഴി​ച്ചു പ​ണി അ​ത്യാ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യി​ലേ​യ്ക്ക് പു​തു​മു​ഖ​ത്തെ അ​യ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും സു​ധാ​ക​ര​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. യു​വ​നേ​താ​ക്ക​ൾ പ​ര​സ്യ​വി​മ​ർ​ശ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് പി​ൻ​മാ​റ​ണ​മെ​ന്നാ​ണു താ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ഭി​പ്രാ​യം രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തേ​ണ്ട​തു പാ​ർ​ട്ടി ഫോ​റ​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണെ​ന്നും കൊ​ച്ചി​യി​ൽ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ കാ​ണ​വെ സു​ധാ​ക​ര​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

രാ​ജ്യ​സ​ഭാ സീ​റ്റി​ലേ​ക്കു പി.​ജെ.​കു​ര്യ​നെ തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ​യും കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ൽ ത​ല​മു​റ​മാ​റ്റം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടും നി​ര​വ​ധി യു​വ​നേ​താ​ക്ക​ൾ പ​ര​സ്യ​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. കെഎസ്‌യു ​സ്ഥാ​പ​ക​ദി​നാ​ഘോ​ഷ വേ​ദി​യി​ൽ നേ​താ​ക്ക​ളെ ഇ​രു​ത്തി കെഎസ്‌യു ​പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് കെ.​എം അ​ഭി​ജി​ത്താ​ണ് നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നെ​തി​രേ വി​മ​ർ​ശ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കു തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​ത്. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ വി.​ടി.​ബ​ൽ​റാം, ഷാ​ഫി പ​റ​ന്പി​ൽ എ​ന്നീ യു​വ എം​എ​ൽ​എ​മാ​ർ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നെ​തി​രേ പ​ര​സ്യ​മാ​യി ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ൽ നി​ല​പാ​ടെ​ടു​ത്തു.

വി​ഷ​മ​വൃ​ത്ത​ത്തി​ൽ തു​ട​രു​ന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​നെ കൂ​ടു​ത​ൽ കു​രു​ക്കി​ലേ​ക്കു ത​ള്ളി​വി​ട്ട് ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച​യും യു​വ​നേ​താ​ക്ക​ൾ നി​ല​പാ​ട് പ​ര​സ്യ​മാ​ക്കി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി. മ​ര​ണം വ​രെ പാ​ർ​ല​മെ​ൻ​റി​ലോ അ​സം​ബ്ലി​യി​ലോ ഉ​ണ്ടാ​വ​ണ​മെ​ന്ന് നേ​ർ​ച്ച​യു​ള്ള ചി​ല നേ​താ​ക്ക​ളാ​ണ് പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ ശാ​പ​മെ​ന്നും റോ​ജി എം. ​ജോ​ണ്‍ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ, രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യെ വൃ​ദ്ധ​സ​ദ​ന​മാ​യി ക​ണ​ക്കാ​ക്ക​രു​തെ​ന്നും യു​വാ​ക്ക​ളെ​യാ​ണ് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കേ​ണ്ട​തെ​ന്ന് ഹൈ​ബി ഈ​ഡ​ൻ എം​എ​ൽ​എ തു​റ​ന്ന​ടി​ച്ചു.

error: Content is protected !!