വ​രാ​പ്പു​ഴ​ ക​സ്റ്റ​ഡി​മരണം : അ​ന്വേ​ഷ​ണം സി​പി​എ​മ്മി​ലേ​ക്കും

വ​രാ​പ്പു​ഴ​യി​ൽ ശ്രീ​ജി​ത്ത് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണം സി​പി​എ​മ്മി​ലേ​ക്കും. കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വ​രാ​പ്പു​ഴ സി​പി​എം ഏ​രി​യാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​കെ. ബാ​ബു​വി​ന്‍റെ മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്തു.

ആ​ലു​വ പോ​ലീ​സ് ക്ല​ബി​ലേ​ക്ക് വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തി​യാ​ണ് പ്ര​ത്യേ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ബാ​ബു​വി​ന്‍റെ മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്ത​ത്. സി​പി​എം പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക ത​യാ​റാ​ക്കി​യെ​ന്ന് പ​രാ​തി​യി​ലാ​ണ് മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

ആ​ലു​വ റൂ​റ​ൽ എ​സ്പി​യാ​യി​രു​ന്ന എ.​വി. ജോ​ർ​ജി​നെ സി​പി​എം സ്വാ​ധീ​നി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​താ​യും ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ൾ ഉ​യ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു. കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ജോ​ർ​ജി​നെ സ​സ്പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. കൊ​ല​ക്കേ​സി​ൽ ജോ​ർ​ജി​ന് വീ​ഴ്ച സം​ഭ​വി​ച്ച​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ന​ട​പ​ടി.

ശ്രീ​ജി​ത്തി​നെ സി​പി​എം കു​ടു​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്ന് അമ്മ ശ്യാ​മ​ള ആ​രോ​പി​ച്ചി​രു​ന്നു. പ്രി​യ ഭ​ര​ത​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക ത​യാ​റാ​ക്കി​യ​തെ​ന്നും പ്രി​യ ഭ​ര​ത​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ൽ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ന്ന​തെ​ന്നും ശ്യാ​മ​ള ആ​രോ​പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!