കോട്ടയത്ത് ഇന്നലെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ നവവരനെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി

മാ​ന്നാ​ന​ത്തു​നി​ന്നു ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​യ യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ. മാ​ന്നാ​നം സൂ​ര്യ​ക​വ​ല ക​ള​മ്പു​കാ​ട്ട്ചി​റ​യി​ല്‍ കെ​വി​ന്‍ (23) ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. പു​ന​ലൂ​ര്‍ ചാ​ലി​യേ​ക്ക​ര​യി​ല്‍ നി​ന്നു​മാ​ണ് കെ​വി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. കെ​വി​ന്‍റെ ശ​രീ​ര​ത്തി​ല്‍ മു​റി​വേ​റ്റ പാ​ടു​ക​ളും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇന്ന് പുലർച്ചെയാണ് മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്.

പ്ര​ണ​യി​ച്ചു വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ച കെ​വി​നെ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളാ​ണ് ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ​ത്. അ​ർ​ധ​രാ​ത്രി വീ​ടാ​ക്ര​മി​ച്ചാ​ണ് അ​ക്ര​മി സം​ഘം കെ​വി​നെ​യും സു​ഹൃ​ത്തി​നെ​യും ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ​ത്. പി​ന്നീ​ട് സു​ഹൃ​ത്തി​നെ വി​ട്ട​യ​ച്ചി​രു​ന്നു. പ്ര​ണ​യി​ച്ച് വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ച​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ലാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി. ബ​ന്ധു​ക​ളു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ പോ​ലീ​സ് കൃ​ത്യ​സ​മ​യ​ത്ത് ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നും പ​രാ​തി​ക​ൾ ഉ​യ​രു​ന്നു​ണ്ട്.

അ​തേ​സ​മ​യം കേ​സെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​ർ എ​സ്എെ​ക്ക് വീ​ഴ്ച സം​ഭ​വി​ച്ച​താ​യി ഡി​വൈ​എ​സ്പി റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചു. പ​രാ​തി​യി​ൽ കൃ​ത്യ​സ​മ​യ​ത്ത് കേ​സെ​ടു​ത്തി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പ​ത്ത​നാ​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ കെ​വി​ൻ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ വി​വാ​ഹം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ കോ​ട്ട​യ​ത്തെ ഒ​രു ഹോ​സ്റ്റ​ലി​ൽ താ​മ​സി​പ്പി​ച്ചു. കെ​വി​ൻ മാ​ന്നാ​ന​ത്ത് ബ​ന്ധു​വി​ട്ടി​ലു​മാ​യി​രു​ന്നു. പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ സ​ഹോ​ദ​ര​നും സം​ഘ​വും മൂ​ന്നു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ എ​ത്തി​യാ​ണ് വീ​ട്ടി​ൽ ക​യ​റി കെ​വി​നെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ​ത്. കെവിനെ തട്ടിക്കൊണ്ടു പോയതിന് പിന്നില്‍ വധുവിന്റെ സഹോദരനാണെന്നാണ് ആരോപണം. സംഭവത്തില്‍ ഒരാളെ പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. മറ്റ് പ്രതികള്‍ തമിഴ്‌നാട്ടിലേക്ക് രക്ഷപ്പെട്ടുവെന്നാണ് വിവരം.

പെ​ൺ‌​കു​ട്ടി​യെ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്നു കാ​ട്ടി ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ പ​ത്ത​നാ​പു​രം പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​ർ പോ​ലീ​സ് പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​ച്ച ശേ​ഷം ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ വൈ​ദ്യ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കു വി​ധേ​യ​യാ​ക്കി.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ് മ​ന​പൂ​ർ​വം അ​ന്വേ​ഷ​ണം വൈ​കി​പ്പി​ച്ചെ​ന്നും കെ​വി​ന്‍റെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും ഭാ​ര്യ​യും ആ​രോ​പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

You may have missed

error: Content is protected !!