കെ​വി​ൻ കൊ​ല​ക്കേ​സി​ലെ മു​ഖ്യ​പ്ര​തി ഷാ​നു ചാ​ക്കോ​യു​ടെ മൊ​ഴി പു​റ​ത്ത്.

മാ​ന്നാ​ന​ത്തെ വീ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്നും ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​ക​വേ കെ​വി​ൻ പി. ​ജോ​സ​ഫ് ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു​വെ​ന്ന് ഷാ​നു ചാ​ക്കോ മൊ​ഴി ന​ൽ​കി. തെ​ന്മ​ല​യി​ൽ കാ​ർ നി​ർ​ത്തി​യ​പ്പോ​ളാ​ണ് കെ​വി​ൻ ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട​ത്. കെ​വി​ന്‍റെ പു​റ​കെ ഓ​ടി​യെ​ങ്കി​ലും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​ല്ലെ​ന്നും ഇ​തോ​ടെ സം​ഘ​ത്തി​ലു​ള്ള​വ​ർ തി​രി​കെ വ​ന്നു​വെ​ന്നും ഷാ​നു പോ​ലീ​സി​നു മൊ​ഴി ന​ൽ​കി.

കെ​വി​നോ​ടൊ​പ്പം ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ അ​നീ​ഷി​നെ കോ​ട്ട​യ​ത്ത് വി​ട്ടു​വെ​ന്നും ഷാ​നു​വി​ന്‍റെ മൊ​ഴി. കേ​സി​ലെ മു​ഖ്യ​പ്ര​തി​ക​ളാ​യ ഷാ​നു ചാ​ക്കോ​യും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ പി​താ​വ് ചാ​ക്കോ ജോ​ണും ക​ണ്ണൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ലെ ക​രി​ക്കോ​ട്ട​ക്ക​രി പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ എ​ത്തി ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച കീ​ഴ​ട​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​രു​വ​രെ​യും കോ​ട്ട​യ​ത്ത് എ​ത്തി​ച്ചാ​ണ് മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്ത​ത്.

അ​തേ​സ​മ​യം കെ​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണം വെ​ള്ള​ത്തി​ൽ മു​ങ്ങി​യെ​ന്ന് പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ടം റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​രു​ന്നു. കെ​വി​ന്‍ അ​ക്ര​മി സം​ഘ​ത്തി​ൽ​നി​ന്നും ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ന്ന​തി​നി​ടെ വെ​ള്ള​ത്തി​ൽ വീ​ണ​താ​ക​മെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് സം​ശ​യി​ച്ചി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!