കെവിന്റെ കൊലപാതകം: പോലീസിന്റെപ​ങ്ക് വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് പു​റ​ത്ത്.

കെ​വി​ന്‍റെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ൽ ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​ർ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ പ​ങ്ക് വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് പു​റ​ത്ത്. അ​ന്വേ​ഷ​ണം അ​ട്ടി​മ​റി​ച്ച​ത് ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​ർ എ​എ​സ്ഐ ബി​ജു​വാ​ണെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് പ​റ​യു​ന്നു. ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​ക​ൽ പൂ​ഴ്ത്തി​യ​ത് ബി​ജു​വാ​ണ്. കെ​വി​നെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ ഉ‌​ട​നെ സം​ഭ​വം പോ​ലീ​സ് അ​റി​ഞ്ഞു.

ബി​ജു പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യി ര​ണ്ടു ത​വ​ണ ഫോ​ണി​ൽ സം​സാ​രി​ച്ചു. രാ​വി​ലെ ആ​റി​ന് സം​സാ​രി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കെ​വി​ൻ ര​ക്ഷ​പെ​ട്ട​താ​യി ഷാ​നു പ​റ​ഞ്ഞു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെ ബി​ജു മാ​ന്നാ​ന​ത്ത് എ​ത്തി. എ​ങ്കി​ലും ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ വി​വ​രം അ​റി​യി​ച്ചി​ല്ല. എ​സ്ഐ ഷി​ബു വി​വ​രം അ​റി​യു​ന്ന​ത് ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ഒ​മ്പ​തി​നാ​ണ്. എ​ന്നാ​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹം ഗൗ​ര​വം മ​ന​സി​ലാ​ക്കാ​തെ കു​ടും​ബ പ്ര​ശ്ന​മാ​ക്കി മാ​റ്റി​യെ​ന്നും റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.

കൊ​ച്ചി റേ​ഞ്ച് ഐ​ജി വി​യ​ജ് സാ​ഖ​റേ​യാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ത​യാ​റാ​ക്കി​യ​ത്. അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ഡി​ജി​പി​ക്ക് കൈ​മാ​റി. ഇ​തി​ന്മേ​ല്‍ ന​ട​പ​ടി​ക്ക് ഉ​ട​ന്‍ ശി​പാ​ര്‍​ശ ചെ​യ്യും. റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ല്‍ പ​രാ​മ​ര്‍​ശി​ക്കു​ന്ന പോ​ലീ​സു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ എ​ഫ്‌​ഐ​ആ​ര്‍ ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്‌​തേ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം.

error: Content is protected !!