എൽ ഡി എഫ് ചെങ്ങന്നൂരിൽ വർഗ്ഗീയ കാർഡിറക്കിയെന്ന് എ.കെ ആന്റണി

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ സി​പി​എം വ​ർ​ഗീ​യ കാ​ർ​ഡ് ഇ​റ​ക്കി​യെ​ന്ന് മു​തി​ർ​ന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് എ.​കെ. ആ​ന്‍റ​ണി. പ​രാ​ജ​യ​ഭീ​തി​യി​ൽ നാ​ലാം​കി​ട ക​ളി​യാ​ണ് സി​പി​എം ക​ളി​ച്ച​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. അ​യ്യ​പ്പ​ഭ​ക്ത​നാ​യ​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ യു​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി ഡി. ​വി​ജ​യ​കു​മാ​റി​നെ ആ​ർ​എ​സ്എ​സുകാ​ര​നാ​യി ചി​ത്രീ​ക​രി​ച്ചു​വെ​ന്നും ബി​ജെ​പി​ക്കു ദ​യ​നീ​യ പ​രാ​ജ​യ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ൽ മോ​ദി​ക്കെ​തി​രാ​യ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ മു​ന്ന​ണി​ക്ക് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കു​മെ​ന്നും ആ​ന്‍റ​ണി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു. ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​രി​ൽ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച​യാ​ണ് വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ്. ഇ​ന്ന് ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​രി​ൽ നേ​താ​ക്ക​ൾ എ​ല്ലാം നി​ശ​ബ്ദ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​ലാ​ണ്. ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ജ​ന​ത ആ​ർ​ക്കൊ​പ്പ​മെ​ന്ന് വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച അ​റി​യാം.

error: Content is protected !!