ചന്ദന മുട്ടികളുമായി 2 പേർ പിടിയിൽ

കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട് നിന്നാണ് വീട്ടി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന 15.06കി​ലോ ച​ന്ദ​ന​മു​ട്ടി​ക​ളു​മാ​യി ര​ണ്ടു പേ​രെ വ​നം വ​കു​പ്പ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കി​നാ​നൂ​ർ-​ക​രി​ന്ത​ളം ബി​രി​ക്കു​ളം നെ​ല്ലി​യാ​ര​യി​ലെ കെ.​ക​രു​ണാ​ക​ര​ൻ(43), പ​ര​പ്പ മൂ​ല​പ്പാ​റ​യി​ലെ കെ.​ബാ​ല​ൻ(42) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട് വ​നം​വ​കു​പ്പ് ഫോ​റ​സ്റ്റ് റേ​ഞ്ച് ഓ​ഫീ​സ​ർ സു​ധീ​ർ നെ​രോ​ത്തി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘം പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

ക​രു​ണാ​ക​ര​ന്‍റെ നെ​ല്ലി​യാ​ര​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ൽ ച​ന്ദ​ന​മു​ണ്ടെ​ന്ന ര​ഹ​സ്യ വി​വ​ര​ത്തെ​ത്തുട​ർ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന. ഇവയ്ക്ക് വി​പ​ണി​യി​ൽ 25,000ലേ​റെ രൂ​പ വി​ല വ​രു​മെ​ന്ന് റെ​യ്ഞ്ച് ഓ​ഫീ​സ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു. സെ​ക്‌ഷൻ ഫോ​റ​സ്റ്റ് ഓ​ഫീ​സ​ർ കെ.​മ​ധു​സൂ​ദ​ന​ൻ, ബീ​റ്റ് ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​രാ​യ സി.​വി​ജ​യ​കു​മാ​ർ, എം.​ഹ​രി, പ്രീ​തി​മോ​ൾ, അ​ന​ശ്വ​ര എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന. കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ ര​ണ്ടു പേ​രെ​യും റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

error: Content is protected !!