കൊച്ചിയിൽ ഫുഡ്ബോൾ മതി : സച്ചിൻ

കൊ​ച്ചി​യി​ൽ ഫു​ട്ബോ​ൾ മ​തി​യെ​ന്ന് സ​ച്ചി​ൻ തെ​ൻ​ഡു​ൽ​ക്ക​ർ. ക​ലൂ​ർ ജ​വ​ഹ​ർ​ലാ​ൽ നെ​ഹ്റു സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലെ ഫി​ഫ അം​ഗീ​കാ​ര​മു​ള്ള ഫു​ട്ബോ​ൾ ട​ർ​ഫ് ന​ശി​പ്പി​ക്ക​രു​തെ​ന്നും സ​ച്ചി​ൻ ത​ന്‍റെ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.
ഏ​ക​ദി​നം തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് ന​ട​ത്തി കെ​എ​സ്എ ഫു​ട്ബോ​ളു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണം. കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ക്രി​ക്ക​റ്റി​ന്‍റെ​യും ഫു​ട്ബോ​ളി​ന്‍റെ​യും ആ​രാ​ധ​ക​രെ നി​രാ​ശ​രാ​ക്ക​രു​തെ​ന്നും സ​ച്ചി​ൻ ട്വി​റ്റ​റി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

കൊ​ച്ചി സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലെ അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള ഫു​ട്ബോ​ൾ ട​ർ​ഫ് ത​ക​ർ​ക്ക​രു​തെ​ന്ന ആ​വ​ശ്യം ഉ​ന്നി​യി​ച്ച് ഫു​ട്ബോ​ൾ പ്രേ​മി​ക​ൾ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. കാ​ര്യ​വ​ട്ട​ത്ത് അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള ക്രി​ക്ക​റ്റ് സ്റ്റേ​ഡി​യം നി​ല​നി​ല്ക്കു​മ്പോ​ൾ കൊ​ച്ചി​യി​ലെ ഫു​ട്ബോ​ൾ ട​ർ​ഫ് ത​ക​ർ​ത്ത് ക്രി​ക്ക​റ്റ് മ​ത്സ​ര​ത്തി​നാ​യി ഒ​രു ക്കു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ ക്രി​ക്ക​റ്റ് താ​ര​ങ്ങ​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

കൊ​ച്ചി​യി​ലെ ഫു​ട്ബോ​ൾ ട​ർ​ഫ് മാ​റ്റി ക്രി​ക്ക​റ്റ് ന​ട​ത്താ​ൻ നീ​ക്ക​മെ​ന്ന സൂ​ച​ന വ​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ശ​ശി ത​രൂ​ർ എം.​പി ബി​സി​സി​ഐ അ​ഡ്മി നി​സ്ട്രേ​റ്റീ​വ് ചീ​ഫി​നെ നേ​രി​ൽ ക​ണ്ട് ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തേ തു​ട​ർ​ന്ന് ബി​സി​സി​ഐ കെ​സി​എ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ളു​മാ​യി ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്യു​മെ​ന്നും അ​റി​യി​ച്ചി രു​ന്നു. കൊ​ച്ചി ട​ർ​ഫ് മാ​റ്റു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ ശ​ക്ത​മാ​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധം ഉ​യ​ർ​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ജി​സി​ഡി​എ​യും പ​ഴ​യ നി​ല​പാ​ടി​ൽ നി​ന്നും മാ​റി.

error: Content is protected !!