ശുഹൈബ് വധം : പ്രതികൾ ഉപയോഗിച്ച കാർ കണ്ടെത്തി

യൂ​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് ശു​ഹൈ​ബി​ന്‍റെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​നാ​യി പ്ര​തി​ക​ൾ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച കാ​ർ ക​ണ്ടെ​ത്തി. അ​രോ​ളി പാ​ലോ​ട്ടു​കാ​വി​നു സ​മീ​പം യു. ​പ്ര​ശോ​ഭി​ന്‍റെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള വെ​ളു​ത്ത വാ​ഗ​ണ്‍ ആ​ർ കാ​റാ​ണു പ്ര​തി​ക​ൾ കൊ​ല​യ്ക്ക് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച​ത്. ശ​നി​യാ​ഴ്ച പി​ടി​യി​ലാ​യ അ​ഖി​ലാ​ണു കാ​ർ വാ​ട​ക​യ്ക്കെ​ടു​ത്ത​ത്. കൊ​ല ന​ട​ത്തി​യ ശേ​ഷം കാ​ർ 14നു ​തി​രി​കെ ന​ൽ​കി.

അ​തേ​സ​മ​യം, ശു​ഹൈ​ബി​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ മൂ​ന്നു​പേ​രെ​കൂ​ടി പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. എ​സ്എ​ഫ്ഐ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​യ തി​ല്ല​ങ്കേ​രി ആ​ല​യാ​ട്ടെ പു​തി​യ​പു​ര​യി​ൽ അ​ൻ​വ​ർ സാ​ദ​ത്ത് (24), മീ​ത്ത​ലെ പാ​ല​യോ​ട്ടെ മൂ​ട്ടി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ കെ.​അ​ഖി​ൽ (24), തൈ​യു​ള്ള പു​തി​യ​പു​ര​യി​ൽ ടി.​കെ.​അ​ഷ്ക​ർ (25) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ലെ വീ​രാ​ജ്പേ​ട്ട​യി​ൽ​നി​ന്ന് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​തോ​ടെ ശു​ഹൈ​ബ് വ​ധ​ക്കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം അ​ഞ്ചാ​യി. വീ​രാ​ജ്പേ​ട്ട​യി​ൽ​നി​ന്നും ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത മ​റ്റു ര​ണ്ടു​പേ​രെ പോ​ലീ​സ് ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്തു വ​രി​ക​യാ​ണ്. ശു​ഹൈ​ബി​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ സം​ഘ​ത്തി​ൽ അ​ഷ്ക​ർ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​താ​യി പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. അ​ൻ​വ​ർ സാ​ദ​ത്തി​നെ​യും അ​ഖി​ലി​നെ​യും ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​നാ​ക്കു​റ്റം ചു​മ​ത്തി​യാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

error: Content is protected !!